
 

 

 

 
  

Viongozi wa Vituo na Wanachama Wote   

  TRA SACCOS LTD 

 

  

Ndugu, 

 
YAH: KUONGEZA MUDA WA KUCHUKUA FOMU ZA UCHAGUZI WA VIONGOZI WA 
VITUO       
 
Tafadhali rejea tangazo la uchaguzi wa viongozi wa vituo lililotolewa tarehe 16/02/2024 kwa 

kutoa siku 7 kwa wanachama kuchukua na kurejesha fomu za uchaguzi. Kutokana na 

mwitikio kuwa mdogo ndani ya muda uliotolewa, bodi iliongeza muda wa siku 10 kuanzia 

tarehe 26.2.2024 hadi tarehe 06.03.2024. 

Hata hivyo, kwa muda huo wote wanachama waliojaza fomu za kuomba nafasi za uongozi wa 

vituo walikuwa 183 tu kutoka vituo 61 kati ya 77. 

Baada ya Kamati ya uchambuzi wa ofisi ya ushirika kufanya uchambuzi wa maombi hayo 183 

kwa kuzingatia vigezo na sifa za wagombea, matokeo yameonesha kuwa baadhi ya vituo 

havina wagombea kabisa na vingine vina wagombea pungufu kama ilivyooneshwa kwenye 

jedwali hapa chini. 

Jedwali: Orodha ya vituo visivyo na Wagombea na Vyenye Wagombea pungufu 

IDADI  JINA LA KITUO MAELEZO  

15 BAGAMOYO, BUGURUNI, FASTTEAM, ILALA II, KIGAMBONI, 

KINONDONI, LINDI, MANZESE, MBAGALA, MEK01, MTD HQ, NJOMBE, 

RUKWA, SAMORA LESENI,  NA UPANGA. 

Vituo 

visivyo na 

wagombea. 

27 ARUSHA, CHATO, CSC, DRD HQ, HQ I, HQ II, HQ III, ICD, ILALA I, JNIA, 

KASUMULO, KIGOMA, KILIMANJARO, LTD HQ, MTUKULA, MTWARA, 

MWANZA, NAMANGA, RUKWA, RUSUMO/NGARA, SIMIYU, SINGIDA 

SONGWE, TARAKEA, TEMEKE, NA ZANZIBAR. 

Vituo 

vyenye 

wagombea 

pungufu 

 

Kumbukumbu Na. TRA/SACCOS/PSF/02/2024                             Tarehe:  22/03/2024 

////……..….08.09.2015 
 
 
         

P.O.Box 63225, Dar es salaam 

Email:info@trasaccos.co.tz 
Tel: +255 2864556, 0712 494312 

 



 

 

Hivyo, ofisi ya Ushirika imeushauri uongozi wa Chama kuongeza muda mwingine tena na 

kuhamasisha zaidi wanachama kujaza fomu za uongozi; kwani uchaguzi hautafanyika kwa 

vituo visivyo na wagombea na hii itasababisha baadhi ya vituo kukosa viongozi na 

wawakilishi na baadhi ya vituo vitapata viongozi pungufu kulingana na sera ya 

uwakilishi ya chama. 

Kwa angalizo hilo, uongozi wa Bodi umeongeza muda wa siku 7 kuanzia tarehe 25.03.2024 

hadi 01.04.2024 kwa wanachama kujaza fomu na kurejesha kupitia barua pepe ya 

uchaguzi@trasaccos.co.tz  

 
Ahsante 
 

 
Pilly Marwa 
Mwenyekiti wa Bodi –TRA SACCOS LTD 
 
“Pamoja Tujenge Uchumi” 
 
 
Nakala Kwa:  
Mrajis msaidizi (M) 
Dar es salaam 
 
Mkurungezi 
Halmashauri ya Jiji la Dar es salaam 
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